Tsarin
Bopp shirya tef an yi shi da fim ɗin Bopp wanda aka lulluɓe da adhesives na ruwa na acrylic.

Siffofin
Good mannewa, high tensile ƙarfi, haske nauyi, low cost, da dai sauransu.
Length/Nisa/Tsarin: Girman al'ada
Launi: A bayyane
Core: 35mm (filastik core) / 40mm (filastik core) / 76mm (kwalan core)
Launi na al'ada: bayyananne/Yellowish/Yellow/Tan/Brown/Super bayyananne. Muna da buƙatun MOQ, da fatan za a tuntuɓe mu don samun cikakkun bayanai.
Aikace-aikace
An yi amfani da shi sosai wajen rufe kwali, na'ura mai ɗaukar kaya.Tsarin kyauta, ɗaure kayan ado da ɗamara.Matsakaici& nauyi mai ɗaukar kwali, haɗa & ɗamara.
Gefen m: Sided guda ɗaya
Adhesive: Acrylic waterbased adhesives
Ma'aunin Fasaha
Samfura | Bayarwa | M | Kauri (mic) | Ƙarfe na farko (#Karfe ball) | Ƙarfin Kwasfa (N/25mm) | Rike Power (Hrs) | Ƙarfin Tensile (N/25mm) | Tsawaita(%) |
Share Tef | Fim din BOPP | Acrylic Water Based | 50 | ≥13 | ≥5 | ≥24 | ≥75 | 100-180 |
Super Clear Tef | Fim din BOPP | Acrylic Water Based | 50 | ≥13 | ≥5 | ≥24 | ≥24 | 100-180 |
Game da kamfaninmu
Fujian Youyi Adhesive Tepe Group da aka kafa a cikin Maris 1986, shine babban mai samar da tef ɗin liƙa a China.
1, Kamfaninmu yana da ƙwarewar shekaru 33 akan BOPP / gefe biyu / Masking / Duct / Washi kaset.
2, Za mu iya bayar da mafi m farashin da kyau kwarai inganci.
3, Muna da high quality iko a samar da tsari, muna da takardar shaida na ISO 9001: 2008 / ISO 14001
4, Za mu iya taimaka maka ka siffanta samfurin. Muna da ƙwararrun bincike & ƙungiyar haɓakawa.
5, Za mu iya bayar da kyau bayan-sale sabis ya taimake ka warware matsalolin.