Tsarin
Yin amfani da EVA, PE kumfa azaman mai ɗaukar hoto da shafi tare da manne mai mahimmanci a ɓangarorin biyu, sa'an nan kuma jujjuya cikin yi tare da takarda da aka saki.

M:zafi-narke
Gefen manne:Gefe Biyu
Launi:Fari, rawaya
Kauri: 1mm-3mm
Girman jumbo:1040mm x 100m
Girman yankan rolls:kamar yadda abokan ciniki' bukata
Zazzabi:zafin dakin
Marufi:a matsayin abokin ciniki ta bukata
Siffofin
Adhesion ɓangarorin biyu, manne mai ƙarfi, ƙwaƙƙwaran rage girgiza, juriya mai ƙarfi da ƙarfi mai ƙarfi, ƙarfi mai ƙarfi da kyau cikin juriya mai girgiza, rufewa.
Aikace-aikace
An yi amfani da shi sosai a cikin rufi, manna, hatimi da marufi masu ɗaukar girgiza don samfuran lantarki da na lantarki, sassa na inji, kowane irin ƙananan kayan aikin gida, kyaututtukan fasaha, nunin shiryayye, kayan ado.

Ma'aunin Fasaha
Abu Na'a. | Bayarwa | M | Kauri (mic) | Mai layi | Matakin Farko (mm) 14# | Ƙarfin Kwasfa (N/25mm) | Rike Power (Hr) | Launin Kumfa |
2331 | PE Kumfa | Hotmelt | 1.0-5.0 | Takardar Saki | ≤50 | - | ≥1 | Fari/Baki |
2391 | EVA Kumfa | Hotmelt | 1.0-5.0 | Takardar Saki | ≤50 | ≥10 | ≥2 | Fari/Baki |
Me yasa zabar samfurin mu
1, Samun m m, m kwasfa mannewa da kyau farko tack.
2, Water-proof da weather juriya.
3, Za a iya amfani da na dogon lokaci.
4, taushi da santsi, iya ba shockproof kariya.
5, Sauki: Sauƙi yaga da manna da hannunka.
Cikakken Bayani
M:Acrylic
Gefen manne:Gefe Biyu
Nau'in Manne:Narkar da Zafi, Matsakaicin Matsala
Zane Buga:Bayar Bugawa
Abu:ON
Siffa:Mai hana ruwa ruwa
Amfani:Katin Katin
mai ɗauka:PE ko EVA
Launin layin saki:fari, rawaya
Launin tef:fari, baki
Kauri:1mm-3mm
Girman jumbo:1040mm x 100m
Girman yankan rolls:kamar yadda abokan ciniki' bukata
Zazzabi:zafin dakin
Marufi:a matsayin abokin ciniki ta bukata
Manna:hotmelt ko sauran ƙarfi
Game da kamfaninmu
Fujian Youyi Adhesive Tepe Group da aka kafa a cikin Maris 1986, shine babban mai samar da tef ɗin liƙa a China.
1, Kamfaninmu yana da ƙwarewar shekaru 33 akan BOPP / gefe biyu / Masking / Duct / Washi kaset.
2, Za mu iya bayar da mafi m farashin da kyau kwarai inganci.
3, Muna da high quality iko a samar da tsari, muna da takardar shaida na ISO 9001: 2008 / ISO 14001
4, Za mu iya taimaka maka ka siffanta samfurin. Muna da ƙwararrun bincike & ƙungiyar haɓakawa.
5, Za mu iya bayar da kyau bayan-sale sabis ya taimake ka warware matsalolin.